sauran

Kayayyaki

99.5% DPG Dipropylene Glycol na Turare Garde CAS No 25265-71-8

Takaitaccen Bayani:

Dipropylene glycol shine cakuda nau'o'in sinadarai na isomeric guda uku, 4-oxa-2,6-heptandiol, 2- (2-hydroxy-propoxy) -propan-1-ol, da 2- (2-hydroxy-1-methyl-ethoxy). -propan-1-ol. Ruwa ne mara launi, kusan mara wari tare da babban wurin tafasa da ƙarancin guba.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Dipropylene glycol yana samun amfani da yawa azaman filastik, matsakaita a cikin halayen sinadarai na masana'antu, azaman mai ƙaddamar da polymerization ko monomer, kuma azaman sauran ƙarfi. Ƙarƙashin ƙarancinsa da ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun ƙayyadaddun kayan ƙamshi sun sa ya zama abin ƙarawa ga turare da kayan gyaran fata da gashi. Hakanan abu ne na gama gari a cikin ruwan hazo na kasuwanci, ana amfani da shi a injina hazo na masana'antar nishaɗi.

Kayayyaki

Formula C6H14O3
CAS NO 25265-71-8
bayyanar mara launi, m, ruwa mai danko
yawa 1.0± 0.1 g/cm3
wurin tafasa 234.2± 15.0 °C a 760 mmHg
filashi(ing). 95.5± 20.4 °C
marufi drum/ISO Tank
Adana Ajiye a wuri mai sanyi, mai iska, busasshiyar wuri, keɓe daga tushen wuta, kaya da jigilar kaya yakamata a adana su daidai da tanadin sinadarai masu ƙonewa.

*Ma'auni don tunani ne kawai. Don cikakkun bayanai, koma zuwa COA

Aikace-aikace

Ana amfani dashi azaman kaushi na fiber nitrate da tsaka-tsaki a cikin haɗin gwiwar kwayoyin halitta

1) Dipropylene glycol shine mafi kyawun ƙarfi don ƙamshi da yawa da aikace-aikacen kwaskwarima. Wannan albarkatun kasa yana da kyakkyawan ruwa, mai da haɗin gwiwar hydrocarbon kuma yana da wari mai laushi, ƙananan ƙwayar fata, ƙananan ƙwayar cuta, rarraba daidaitattun isomers da kyakkyawan inganci.

2) Ana iya amfani da shi azaman wakili mai haɗawa da wakili mai laushi a cikin aikace-aikacen kwaskwarima daban-daban. A cikin kayan turare, ana amfani da dipropylene glycol fiye da 50%; yayin da a wasu aikace-aikacen, ana amfani da dipropylene glycol gabaɗaya a cikin ƙasa da 10% (w/w). Wasu ƙayyadaddun ƙayyadaddun aikace-aikacen samfuran littattafan sinadarai sun haɗa da: kayan shafa gashin gashi, masu wanke fata (masu sanyi, ruwan shawa, wankin jiki da magaryar fata) kayan wanki, fuska, kayan kula da fata na hannu da na jiki, samfuran kula da fata masu ɗanɗano da leɓe.

3) Hakanan yana iya ɗaukar wuri a cikin resin da ba a cika da su ba da cikakken resins. Resins da yake samarwa suna da mafi girman laushi, juriya da juriya na yanayi. (4) Hakanan za'a iya amfani dashi azaman acetate cellulose; nitrate cellulose; varnish don danko kwari; sauran ƙarfi ga man castor; da plasticizer, fumigant, da kuma kayan wanka na roba.

Amfani

Ingancin samfur, isassun yawa, isarwa mai inganci, babban ingancin sabis Yana da fa'ida akan amine iri ɗaya, ethanolamine, ta yadda za'a iya amfani da babban taro don yuwuwar lalata iri ɗaya. Wannan yana ba masu tacewa damar goge hydrogen sulfide a ƙaramin amine mai yawo tare da ƙarancin amfani da kuzari.


  • Na baya:
  • Na gaba: