sauran

Kayayyaki

Polyethylene Glycol (PEG) CAS Lamba 25322-68-3

Takaitaccen Bayani:

Poly-Solv® PnB kuma ana kiransa 1,2-propylene glycol-1-monobutyl ether, bayyananne, marar launi yana da ƙamshi mai laushi. Babban amfani da ƙarshen PnB sune kaushi na masana'antu, matsakaicin sinadarai, tawada bugu, fenti da sutura.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Bayanin Samfura

Propylene glycol butyl ether kore ne kuma mai daɗaɗɗen muhalli mai ci gaba mai ƙarfi wanda za'a iya amfani dashi a cikin aikace-aikace iri-iri kamar fenti, masu tsaftacewa, tawada da fata. Har ila yau, shi ne babban sashi na ruwan birki, kuma ana iya amfani da shi wajen yin fenti kala-kala da kuma photopolymer, da kuma tsaftace allon PS, da bugu da sinadarai na lantarki, da abubuwan da ake amfani da su na man injin jet, kuma ana iya amfani da su azaman cirewa, ko high tafasar batu sauran ƙarfi, da dai sauransu.

Kayayyaki

Formula Saukewa: C5H12O2
CAS NO 25322-68-3
bayyanar mara launi, m, ruwa mai danko
yawa 1.125
wurin tafasa 250ºC
filashi(ing). 171ºC
marufi drum/ISO Tank
Adana Ajiye a wuri mai sanyi, mai iska, busasshiyar wuri, keɓe daga tushen wuta, kaya da jigilar kaya yakamata a adana su daidai da tanadin sinadarai masu ƙonewa.

*Ma'auni don tunani ne kawai. Don cikakkun bayanai, koma zuwa COA

Aikace-aikace

Yafi amfani da sauran ƙarfi, dispersant da diluent, amma kuma amfani da man daskare, extractant da sauransu.

Ƙarƙashin Shirin Sadarwar Haɗaɗɗiyar OSHA na Amurka na yanzu Poly-Solv® PnB an rarraba shi azaman ruwa mai ƙonewa, zai iya haifar da haushin ido da fata. Tsare kayan daga tushen zafi, saman zafi, buɗe wuta, da tartsatsin wuta. Yi amfani da shi kawai a wuri mai kyau. Kula da kyawawan ayyukan tsabtace masana'antu kuma yi amfani da Kayan Kariyar Keɓaɓɓen da suka dace. Don cikakkun bayanan aminci da fatan za a koma zuwa Takardun Bayanan Tsaro.

Poly-Solv® PnB ya kamata a adana shi kawai a cikin rufaffiyar rufaffiyar, kwantena da aka fitar da kyau daga zafi, tartsatsin wuta, buɗe wuta ko manyan abubuwan da ke haifar da iskar oxygen. Yi amfani da kayan aikin da ba sa faki kawai. Ya kamata a kasa kwantena kafin fara canja wuri. Ya kamata kayan aikin lantarki su dace da lambar lantarki ta ƙasa. Riƙe kwantena mara komai a hankali. Rago mai ƙonewa mai ƙonewa ya rage bayan komai. Babban aikin masana'antu shine adana Poly-Solv® PnBP a cikin tasoshin ƙarfe na carbon. Ana ba da shawarar adanawa a cikin ƙarfe mai layi mai kyau ko bakin karfe don guje wa ɗan canza launin daga karfe mai laushi. Ka guji haɗuwa da iska lokacin adanawa na dogon lokaci. Wannan samfurin na iya sha ruwa idan an fallasa shi zuwa iska. Samar da ingantaccen ajiya da kiyayewa ana ɗaukar matakan tsaro, Poly-Solv® PnB ƙera kuma isar da su ta Monument Chemical yana da kwanciyar hankali na aƙalla watanni 12 daga ranar da aka yi. Poly-Solv® PnB wanda aka sake tattarawa, sarrafawa da/ko isar da wasu na uku na iya samun rayuwa ta daban kuma yana iya buƙatar nazarin rayuwar ɗan adam. Ya kamata a ƙididdige samfurin da ya wuce ranar gwaji don tabbatar da cewa duk ƙayyadaddun bayanai suna cikin iyakokin su kafin amfani.


  • Na baya:
  • Na gaba: